JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

£

FOMU YA UFUATILIAJI WA WASAFIRI WA SAFARI ZA
NDANI

Tufadhali jibu maswali YOTE.

A. TAARIFA ZA
MSAFIRI

Majina kamili: ...........cooviiiiiiiiiiiies e Jinsi....oooi
Tarehe ya kuzaliwa............................... Uraia: ..o
Namba ya Pasipoti/Kitambulisho. ...
Tarehe. .. .o Jinalampaka: ..............oooii
Namba/Jina la chombo cha usafiri...........ccooiiiiiiii e
Anuani ya Mahali;

JinnlaMkoa ............oooiii Jinala Wilaya............ooooiviiiiiiiiiiin

ogkrwhE

B. TAARIFA ZA AFYA

~

Kwa siku 21 zilizopita (wiki 3) umetembelea nchi gani? Ndio/Hapana, kama ndio tafadhali zitaje
8. Je, umewabhi kupata tatizo lolote la kiafya katika siku 21 zilizopita (wiki 3)
Ndiyo/Hapana, kama Ndiyo tafadhali weka tiki moja au mbili kati ya zifuatazo;

Dalili Tiki | Dalili Tiki
Homa/Baridi Kuviimba kwa tezi

Kukohoa Upele kwenye ngozi

Kuumwa na kichwa Kupoteza hamu ya kula

Kuhara Mwili kuwa dhaifu

Mafua Kupata shida wakati wa kumeza

Kupooza Kutapika

Dalili nyingine Homa ya manjano

Kuumwa na misuli Kutokwa na damu kusiko kwa kawaida

Kuhisi baridi Dalili zingine.................ocoviiiiiiiinan..,

TAMKO (taarifa zisizo sahihi ni kosa)

Ninakiri kwamba maelezo na majibu ya maswali yaliyotolewa katika Fomu hii ya Ufuatiliaji wa
Msafiri ni ya kweli na sahihi.
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